RMCF2010FT866R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RMCF2010FT866R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RMCF2010FT866R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 866 OHM 1% 3/4W 2010
Gagnablöð: 1.RMCF2010FT866R.pdf2.RMCF2010FT866R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RMCF2010FT866R
Hlutanúmer RMCF2010FT866R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 866 OHM 1% 3/4W 2010 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2279697 pcs Gögn 1.RMCF2010FT866R.pdf2.RMCF2010FT866R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2010 Stærð / Mál 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm)
Röð RMCF Resistance 866 Ohms
Power (Watts) 0.75W, 3/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2010 (5025 Metric) Önnur nöfn RMC 1/2 866 1% R