RMCP2010FT866R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RMCP2010FT866R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RMCP2010FT866R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 866 OHM 1% 1W 2010
Gagnablöð: 1.RMCP2010FT866R.pdf2.RMCP2010FT866R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RMCP2010FT866R
Hlutanúmer RMCP2010FT866R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 866 OHM 1% 1W 2010 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 986958 pcs Gögn 1.RMCP2010FT866R.pdf2.RMCP2010FT866R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2010 Stærð / Mál 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm)
Röð RMCP Resistance 866 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2010 (5025 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.028" (0.70mm)
Lögun Automotive AEC-Q200 Bilunargildi -
nákvæm lýsing 866 Ohms ±1% 1W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thick Film Samsetning Thick Film