RMCS0402FT866R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RMCS0402FT866R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 866 OHM 1% 1/16W 0402
Gagnablöð: RMCS0402FT866R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RMCS0402FT866R
Hlutanúmer RMCS0402FT866R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 866 OHM 1% 1/16W 0402 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12898485 pcs Gögn RMCS0402FT866R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0402 Stærð / Mál 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
Röð RMCS Resistance 866 Ohms
Power (Watts) 0.063W, 1/16W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0402 (1005 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.016" (0.40mm)
Lögun Anti-Sulfur Bilunargildi -
nákvæm lýsing 866 Ohms ±1% 0.063W, 1/16W Chip Resistor 0402 (1005 Metric) Anti-Sulfur Thick Film Samsetning Thick Film