RMCS1206FT23K7
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RMCS1206FT23K7
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 23.7K OHM 1% 1/4W 1206
Gagnablöð: RMCS1206FT23K7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RMCS1206FT23K7
Hlutanúmer RMCS1206FT23K7 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 23.7K OHM 1% 1/4W 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6873195 pcs Gögn RMCS1206FT23K7.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 1206 Stærð / Mál 0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm)
Röð RMCS Resistance 23.7 kOhms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.026" (0.65mm)
Lögun Anti-Sulfur Bilunargildi -
nákvæm lýsing 23.7 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W Chip Resistor 1206 (3216 Metric) Anti-Sulfur Thick Film Samsetning Thick Film