RNCF2512BKE412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RNCF2512BKE412R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 412 OHM 0.1% 3/4W 2512
Gagnablöð: RNCF2512BKE412R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RNCF2512BKE412R
Hlutanúmer RNCF2512BKE412R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 0.1% 3/4W 2512 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 479060 pcs Gögn RNCF2512BKE412R.pdf
Tolerance ±0.1% Hitastuðull ±25ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2512 Stærð / Mál 0.248" L x 0.122" W (6.30mm x 3.10mm)
Röð RNCF Resistance 412 Ohms
Power (Watts) 0.75W, 3/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2512 (6432 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.026" (0.65mm)
Lögun Automotive AEC-Q200 Bilunargildi -
nákvæm lýsing 412 Ohms ±0.1% 0.75W, 3/4W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Samsetning Thin Film