RNF12DTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RNF12DTC412R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL
Gagnablöð: 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RNF12DTC412R
Hlutanúmer RNF12DTC412R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1475333 pcs Gögn 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
Tolerance ±0.5% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.108" Dia x 0.344" L (2.75mm x 8.75mm)
Röð RNF Resistance 412 Ohms
Power (Watts) 0.5W, 1/2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RNF 1/2 T2 412 0.5% R