RNF14BTC23K7
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RNF14BTC23K7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RNF14BTC23K7
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 23.7K OHM 1/4W 0.1% AXIAL
Gagnablöð: 1.RNF14BTC23K7.pdf2.RNF14BTC23K7.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RNF14BTC23K7
Hlutanúmer RNF14BTC23K7 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 23.7K OHM 1/4W 0.1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1066423 pcs Gögn 1.RNF14BTC23K7.pdf2.RNF14BTC23K7.pdf
Tolerance ±0.1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm)
Röð RNF Resistance 23.7 kOhms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Flame Retardant Coating, Safety Bilunargildi -
nákvæm lýsing 23.7 kOhms ±0.1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Metal Film Samsetning Metal Film