RNF14FTC23K2
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RNF14FTC23K2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RNF14FTC23K2
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 23.2K OHM 1/4W 1% AXIAL
Gagnablöð: 1.RNF14FTC23K2.pdf2.RNF14FTC23K2.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RNF14FTC23K2
Hlutanúmer RNF14FTC23K2 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 23.2K OHM 1/4W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6375556 pcs Gögn 1.RNF14FTC23K2.pdf2.RNF14FTC23K2.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm)
Röð RNF Resistance 23.2 kOhms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RN 1/4 T2 23.2K 1% R