RNF14FTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RNF14FTC412R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RNF14FTC412R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 412 OHM 1/4W 1% AXIAL
Gagnablöð: 1.RNF14FTC412R.pdf2.RNF14FTC412R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RNF14FTC412R
Hlutanúmer RNF14FTC412R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 1/4W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6921961 pcs Gögn 1.RNF14FTC412R.pdf2.RNF14FTC412R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm)
Röð RNF Resistance 412 Ohms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RN 1/4 T2 412 1% R