RNF2FTC100R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RNF2FTC100R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RNF2FTC100R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 100 OHM 2W 1% AXIAL
Gagnablöð: 1.RNF2FTC100R.pdf2.RNF2FTC100R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RNF2FTC100R
Hlutanúmer RNF2FTC100R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 100 OHM 2W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 848133 pcs Gögn 1.RNF2FTC100R.pdf2.RNF2FTC100R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.591" H (5.00mm x 15.00mm)
Röð RNF Resistance 100 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Flame Retardant Coating, Safety Bilunargildi -
nákvæm lýsing 100 Ohms ±1% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Metal Film Samsetning Metal Film