RSF2JB82K0
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RSF2JB82K0 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RSF2JB82K0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 82K OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.RSF2JB82K0.pdf2.RSF2JB82K0.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RSF2JB82K0
Hlutanúmer RSF2JB82K0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 82K OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2962639 pcs Gögn 1.RSF2JB82K0.pdf2.RSF2JB82K0.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.217" Dia x 0.591" L (5.50mm x 15.00mm)
Röð RSF Resistance 82 kOhms
Power (Watts) 2W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RS 2 82K 5% A
RS 2 82K 5% A-ND
RS282K5%A
RS282K5%A-ND
RS282KJA
RS282KJA-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 235°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Flame Retardant Coating, Safety
Bilunargildi - nákvæm lýsing 82 kOhms ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Metal Oxide Film