RSMF2JB220R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RSMF2JB220R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RSMF2JB220R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 220 OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.RSMF2JB220R.pdf2.RSMF2JB220R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RSMF2JB220R
Hlutanúmer RSMF2JB220R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 220 OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2569231 pcs Gögn 1.RSMF2JB220R.pdf2.RSMF2JB220R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.177" Dia x 0.433" L (4.50mm x 11.00mm)
Röð RSMF Resistance 220 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RSM 2 220 5% A