SM4124FT866R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
SM4124FT866R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SM4124FT866R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 866 OHM 1% 2W 4124
Gagnablöð: 1.SM4124FT866R.pdf2.SM4124FT866R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SM4124FT866R
Hlutanúmer SM4124FT866R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 866 OHM 1% 2W 4124 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 164153 pcs Gögn 1.SM4124FT866R.pdf2.SM4124FT866R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±20ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 4124 Stærð / Mál 0.429" L x 0.240" W (10.90mm x 6.10mm)
Röð SM Resistance 866 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 4124 J-Lead Önnur nöfn SM 2 866 1% R