VM10JB220R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
VM10JB220R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VM10JB220R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES CERM WW 10W 220 OHM 5% VERT
Gagnablöð: 1.VM10JB220R.pdf2.VM10JB220R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VM10JB220R
Hlutanúmer VM10JB220R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES CERM WW 10W 220 OHM 5% VERT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 356744 pcs Gögn 1.VM10JB220R.pdf2.VM10JB220R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±300ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Radial Lead Stærð / Mál 0.630" L x 0.472" W (16.00mm x 12.00mm)
Röð VM Resistance 220 Ohms
Power (Watts) 10W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Önnur nöfn VM 10 220 5% B