VM5JB100R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
VM5JB100R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VM5JB100R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES CERM WW 5W 100 OHM 5% VERT
Gagnablöð: 1.VM5JB100R.pdf2.VM5JB100R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VM5JB100R
Hlutanúmer VM5JB100R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES CERM WW 5W 100 OHM 5% VERT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 973781 pcs Gögn 1.VM5JB100R.pdf2.VM5JB100R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±300ppm/°C
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.512" L x 0.374" W (13.00mm x 9.50mm)
Röð VM Resistance 100 Ohms
Power (Watts) 5W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Önnur nöfn VM 5 100 5% B