WRF2JB100R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: WRF2JB100R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES WW 2W 100 OHM 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.WRF2JB100R.pdf2.WRF2JB100R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um WRF2JB100R
Hlutanúmer WRF2JB100R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES WW 2W 100 OHM 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3045 pcs Gögn 1.WRF2JB100R.pdf2.WRF2JB100R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -80/ +900ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.630" L (5.00mm x 16.00mm)
Röð WRF Resistance 100 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn WRF 2 100 5% A