WW12FT866R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
WW12FT866R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: WW12FT866R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 866 OHM 0.4W 1% AXIAL
Gagnablöð: 1.WW12FT866R.pdf2.WW12FT866R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um WW12FT866R
Hlutanúmer WW12FT866R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 866 OHM 0.4W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 333678 pcs Gögn 1.WW12FT866R.pdf2.WW12FT866R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±20ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.110" Dia x 0.312" L (2.79mm x 7.92mm)
Röð WW Resistance 866 Ohms
Power (Watts) 0.4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn WW H 866 1% R