WW1JB220R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
WW1JB220R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: WW1JB220R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 220 OHM 1W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.WW1JB220R.pdf2.WW1JB220R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um WW1JB220R
Hlutanúmer WW1JB220R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 220 OHM 1W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 422183 pcs Gögn 1.WW1JB220R.pdf2.WW1JB220R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±20ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.110" Dia x 0.375" L (2.79mm x 9.53mm)
Röð WW Resistance 220 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn WW 1 220 5% B