WW3FTR250
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
WW3FTR250 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: WW3FTR250
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.25 OHM 3W 1% AXIAL
Gagnablöð: 1.WW3FTR250.pdf2.WW3FTR250.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um WW3FTR250
Hlutanúmer WW3FTR250 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.25 OHM 3W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 333629 pcs Gögn 1.WW3FTR250.pdf2.WW3FTR250.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±90ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.187" Dia x 0.560" L (4.75mm x 14.22mm)
Röð WW Resistance 250 mOhms
Power (Watts) 3W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn WW 3 0.25 1% R
WW30.25FRTR
WW30.25FRTR-ND
WW3FTR250TR
Vinnuhitastig -55°C ~ 350°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Moisture Resistant
Bilunargildi - nákvæm lýsing 250 mOhms ±1% 3W Through Hole Resistor Axial Moisture Resistant Wirewound