CDEP63MENP-R68MC
Sumida CorporationSumida Corporation
Sumida Corporation
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CDEP63MENP-R68MC
Framleiðandi / Vörumerki: Sumida Corporation
Vörulýsing FIXED IND 680NH 9A 9.2 MOHM SMD
Gagnablöð: CDEP63MENP-R68MC.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CDEP63MENP-R68MC
Hlutanúmer CDEP63MENP-R68MC Framleiðandi Sumida Corporation
Lýsing FIXED IND 680NH 9A 9.2 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3093 pcs Gögn CDEP63MENP-R68MC.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.285" L x 0.268" W (7.25mm x 6.80mm)
Skjöldur Shielded Röð CDEP
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 308-1551-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 680nH
Hæð - sæti (hámark) 0.118" (3.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 680nH Shielded Inductor 9A 9.2 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 9.2 mOhm Max
Núverandi einkunn 9A Núverandi - Mettun 23.2A