XDMDK100C
SunLEDSunLED
XDMDK100C Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XDMDK100C
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY 101.2MM RED 1DIGIT CC
Gagnablöð: XDMDK100C.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um XDMDK100C
Hlutanúmer XDMDK100C Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY 101.2MM RED 1DIGIT CC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6044 pcs Gögn XDMDK100C.pdf
Bylgjulengd - hámark 645nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 7.4V
Stærð / Mál 4.803" H x 3.543" W x 0.591" D (122.00mm x 90.00mm x 15.00mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 150mW Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 10-DIP (4.210", 107.00mm) Fjöldi stafa 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Millicandela Rating 74mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 7-Segment
Stafa / alfa stærð 3.98" (101.20mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Red 7-Segment 1 Character Common Cathode 7.4V 10mA 4.803" H x 3.543" W x 0.591" D (122.00mm x 90.00mm x 15.00mm) 10-DIP (4.210", 107.00mm)
Núverandi - Próf 10mA Common Pin Common Cathode