XLM2MOK20W
SunLEDSunLED
XLM2MOK20W Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XLM2MOK20W
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing LED ORANGE CLEAR RADIAL LEAD T/H
Gagnablöð: XLM2MOK20W.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XLM2MOK20W
Hlutanúmer XLM2MOK20W Framleiðandi SunLED
Lýsing LED ORANGE CLEAR RADIAL LEAD T/H Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 135478 pcs Gögn XLM2MOK20W.pdf
Bylgjulengd - hámark 611nm Bylgjulengd - Dominant 605nm
Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 2.2V Skoða horn 70°, 30°
Birgir Tæki Pakki Radial Lead Stærð / Mál -
Röð VersoLED Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Önnur nöfn 1497-1285
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Millicandela Rating 4190mcd Lens gagnsæi Clear
Linsustíll / Stærð Oval with Domed Top, 5.20mm x 3.80mm Linsur litur Colorless
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð (hámark) 7.00mm
Lögun - nákvæm lýsing Orange 605nm LED Indication - Discrete 2.2V Radial
Núverandi - Próf 20mA Stillingar Standard