XTHI12BF
SunLEDSunLED
XTHI12BF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XTHI12BF
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing EMITTER IR 880NM 50MA RADIAL
Gagnablöð: XTHI12BF.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XTHI12BF
Hlutanúmer XTHI12BF Framleiðandi SunLED
Lýsing EMITTER IR 880NM 50MA RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 197228 pcs Gögn XTHI12BF.pdf
Bylgjulengd 880nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 1.3V
Skoða horn 20° Gerð Infrared (IR)
Röð - Radiant Intensity (þ.e.) Min @ Ef 12mW/sr @ 50mA
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn 1497-1058 Stefnumörkun Top View
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Infrared (IR) Emitter 880nm 1.3V 50mA 12mW/sr @ 50mA 20° Radial Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) 50mA