XVT1LUR48D
SunLEDSunLED
XVT1LUR48D Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XVT1LUR48D
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing LED 4.8MM RED DIFFUSED RA CBI
Gagnablöð: XVT1LUR48D.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um XVT1LUR48D
Hlutanúmer XVT1LUR48D Framleiðandi SunLED
Lýsing LED 4.8MM RED DIFFUSED RA CBI Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4395 pcs Gögn XVT1LUR48D.pdf
Bylgjulengd - hámark 627nm Spenna einkunn 1.9V
Skoða horn 60° Röð -
Uppsetningartegund Through Hole, Right Angle Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Millicandela Rating 19mcd Lens tegund Diffused, Tinted
Linsustíll / Stærð Round with Domed Top, 4.80mm Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing LED Circuit Board Indicator Single Red Diffused, Tinted 1.9V 160mA Round with Domed Top, 4.80mm Through Hole, Right Angle Núverandi 160mA
Stillingar Single Litur Red
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
5510907802F
5510907802F
Framleiðendur: Dialight
Lýsing: LED 3MM CBI R/A 525NM GRN DIF
Á lager: 56518 pcs
Sækja:
RFQ
Framleiðendur: Dialight
Lýsing: 5MM CBI WHITE WC
Á lager: 67869 pcs
Sækja: 5506005F.pdf
RFQ
Lýsing: LED PRISM 3MM TR-LEVEL SMD
Sækja:
5332A15
5332A15
Framleiðendur: VCC (Visual Communications Company)
Lýsing: LED ASSY 5MM VERTICAL
XVT1LUG48D
XVT1LUG48D
Framleiðendur: SunLED
Lýsing: LED 4.8MM GREEN DIFFUSED RA CBI
Sækja: XVT1LUG48D.pdf
WP1503EB/2YD
WP1503EB/2YD
Framleiðendur: Kingbright
Lýsing: 5MM BI-LEVEL Y/Y PCB LED
Sækja: WP1503EB/2YD.pdf
Framleiðendur: Schurter
Lýsing: HOLDER LED PBL 3MM YELLOW
Sækja: 0035.7024.pdf
ELM21553YD
ELM21553YD
Framleiðendur: Bivar, Inc.
Lýsing: LED ASSY VERT
Sækja: ELM21553YD.pdf
XVT1LUY48D
XVT1LUY48D
Framleiðendur: SunLED
Lýsing: LED 4.8MM YELLOW DIFFUSED RA CBI
Sækja: XVT1LUY48D.pdf
Framleiðendur: Schurter
Lýsing: HOLDER W/LED 3MM RED RT ANG SGL
Sækja: 0035.9641.1.pdf
Lýsing: LED 5MM QUAD SUP DIFF RED PC MNT
Sækja: 5505107004F.pdf
SSF-LXH100MGD-5V
SSF-LXH100MGD-5V
Framleiðendur: Lumex, Inc.
Lýsing: LED 5MM RA 5V MATING GRN PC MNT
Sækja: SSF-LXH100MGD-5V.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by