XZCB25X109FS
SunLEDSunLED
XZCB25X109FS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZCB25X109FS
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing LED BLUE CLEAR 2SMD
Gagnablöð: XZCB25X109FS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZCB25X109FS
Hlutanúmer XZCB25X109FS Framleiðandi SunLED
Lýsing LED BLUE CLEAR 2SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 62044 pcs Gögn XZCB25X109FS.pdf
Bylgjulengd - hámark 445nm Bylgjulengd - Dominant 450nm
Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3.5V Skoða horn 120°
Birgir Tæki Pakki 2-SMD Stærð / Mál 3.50mm L x 2.80mm W
Röð - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 1411 (3528 Metric) Önnur nöfn 1497-1309-1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks)
Millicandela Rating 1295mcd Lens gagnsæi Clear
Linsustíll / Stærð Round with Flat Top, 2.50mm Linsur litur Colorless
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð (hámark) 1.05mm
Lögun - nákvæm lýsing Blue 450nm LED Indication - Discrete 3.5V 1411 (3528 Metric)
Núverandi - Próf 150mA Stillingar Standard