XZFAMDK10A2
SunLEDSunLED
XZFAMDK10A2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZFAMDK10A2
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT RED CA SMD
Gagnablöð: XZFAMDK10A2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZFAMDK10A2
Hlutanúmer XZFAMDK10A2 Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT RED CA SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22117 pcs Gögn XZFAMDK10A2.pdf
Bylgjulengd - hámark 645nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 1.85V
Stærð / Mál 0.748" H x 0.740" W x 0.148" D (19.00mm x 18.80mm x 3.75mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 75mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 32-SMD, No Lead Fjöldi stafa 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks) Millicandela Rating 8mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 14-Segment, Alphanumeric
Stafa / alfa stærð 0.40" (10.16mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Red 14-Segment, Alphanumeric 2 Character Common Anode 1.85V 10mA 0.748" H x 0.740" W x 0.148" D (19.00mm x 18.80mm x 3.75mm) 32-SMD, No Lead
Núverandi - Próf 10mA Common Pin Common Anode