PCMC135T-R47MF
SusumuSusumu
PCMC135T-R47MF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PCMC135T-R47MF
Framleiðandi / Vörumerki: Susumu
Vörulýsing FIXED IND 470NH 38A 1.3 MOHM SMD
Gagnablöð: 1.PCMC135T-R47MF.pdf2.PCMC135T-R47MF.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PCMC135T-R47MF
Hlutanúmer PCMC135T-R47MF Framleiðandi Susumu
Lýsing FIXED IND 470NH 38A 1.3 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4550 pcs Gögn 1.PCMC135T-R47MF.pdf2.PCMC135T-R47MF.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.530" L x 0.496" W (13.45mm x 12.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð PCMC
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 408-1349-2 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 470nH
Hæð - sæti (hámark) 0.189" (4.80mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 470nH Unshielded Inductor 38A 1.3 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.3 mOhm Max
Núverandi einkunn 38A Núverandi - Mettun 65A