RL0510S-R75-F
SusumuSusumu
RL0510S-R75-F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RL0510S-R75-F
Framleiðandi / Vörumerki: Susumu
Vörulýsing RES 0.75 OHM 1% 1/6W 0402
Gagnablöð: 1.RL0510S-R75-F.pdf2.RL0510S-R75-F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RL0510S-R75-F
Hlutanúmer RL0510S-R75-F Framleiðandi Susumu
Lýsing RES 0.75 OHM 1% 1/6W 0402 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1339161 pcs Gögn 1.RL0510S-R75-F.pdf2.RL0510S-R75-F.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull 0/ +200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0402 Stærð / Mál 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
Röð RL Resistance 750 mOhms
Power (Watts) 0.167W, 1/6W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0402 (1005 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.018" (0.45mm)
Lögun Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 750 mOhms ±1% 0.167W, 1/6W Chip Resistor 0402 (1005 Metric) Current Sense Thin Film Samsetning Thin Film