RL0816S-R75-F
SusumuSusumu
RL0816S-R75-F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RL0816S-R75-F
Framleiðandi / Vörumerki: Susumu
Vörulýsing RES 0.75 OHM 1% 1/5W 0603
Gagnablöð: 1.RL0816S-R75-F.pdf2.RL0816S-R75-F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RL0816S-R75-F
Hlutanúmer RL0816S-R75-F Framleiðandi Susumu
Lýsing RES 0.75 OHM 1% 1/5W 0603 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1366920 pcs Gögn 1.RL0816S-R75-F.pdf2.RL0816S-R75-F.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull 0/ +200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0603 Stærð / Mál 0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.80mm)
Röð RL Resistance 750 mOhms
Power (Watts) 0.2W, 1/5W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0603 (1608 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.022" (0.55mm)
Lögun Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 750 mOhms ±1% 0.2W, 1/5W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Current Sense Thin Film Samsetning Thin Film