RP2012T-R68-F
SusumuSusumu
RP2012T-R68-F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RP2012T-R68-F
Framleiðandi / Vörumerki: Susumu
Vörulýsing RES 0.68 OHM 1% 1/3W 0805
Gagnablöð: 1.RP2012T-R68-F.pdf2.RP2012T-R68-F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RP2012T-R68-F
Hlutanúmer RP2012T-R68-F Framleiðandi Susumu
Lýsing RES 0.68 OHM 1% 1/3W 0805 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3144 pcs Gögn 1.RP2012T-R68-F.pdf2.RP2012T-R68-F.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull 0/ +350ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0805 Stærð / Mál 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
Röð RP Resistance 680 mOhms
Power (Watts) 0.333W, 1/3W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0805 (2012 Metric) Önnur nöfn RP20T.68FTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.020" (0.50mm) Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 680 mOhms ±1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Metal Film