TSSW3U60 RVG
TSC (Taiwan Semiconductor)TSC (Taiwan Semiconductor)
TSSW3U60 RVG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TSSW3U60 RVG
Framleiðandi / Vörumerki: TSC (Taiwan Semiconductor)
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 60V 3A SOD123W
Gagnablöð: TSSW3U60 RVG.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TSSW3U60 RVG
Hlutanúmer TSSW3U60 RVG Framleiðandi TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing DIODE SCHOTTKY 60V 3A SOD123W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 880084 pcs Gögn TSSW3U60 RVG.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 580mV @ 3A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 60V
Birgir Tæki Pakki SOD123W Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SOD-123W Önnur nöfn TSSW3U60 RVGTR
TSSW3U60 RVGTR-ND
TSSW3U60RVGTR
Rekstrarhiti - tenging -55°C ~ 150°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 60V 3A Surface Mount SOD123W
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 1mA @ 60V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 3A
Rafhlaða @ Vr, F -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TSSW3U60HRVG
TSSW3U60HRVG
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 60V 3A SOD123W