LRF3W-R010JW
TT ElectronicsTT Electronics
LRF3W-R010JW Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LRF3W-R010JW
Framleiðandi / Vörumerki: TT Electronics
Vörulýsing RES 0.01 OHM 3W 2512 WIDE
Gagnablöð: LRF3W-R010JW.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LRF3W-R010JW
Hlutanúmer LRF3W-R010JW Framleiðandi TT Electronics
Lýsing RES 0.01 OHM 3W 2512 WIDE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4790 pcs Gögn LRF3W-R010JW.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 1225 Stærð / Mál 0.125" L x 0.250" W (3.18mm x 6.35mm)
Röð LRF3W Resistance 10 mOhms
Power (Watts) 3W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli Wide 2512 (6432 Metric), 1225 Önnur nöfn 985-1224-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.037" (0.94mm) Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant
Bilunargildi - nákvæm lýsing 10 mOhms ±5% 3W Chip Resistor Wide 2512 (6432 Metric), 1225 Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant Thick Film