W21-R47JI
TT ElectronicsTT Electronics
W21-R47JI Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: W21-R47JI
Framleiðandi / Vörumerki: TT Electronics
Vörulýsing RES 0.47 OHM 3W 5% AXIAL
Gagnablöð: W21-R47JI.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um W21-R47JI
Hlutanúmer W21-R47JI Framleiðandi TT Electronics
Lýsing RES 0.47 OHM 3W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 230031 pcs Gögn W21-R47JI.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±75ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.220" Dia x 0.500" L (5.60mm x 12.70mm)
Röð W20 Resistance 470 mOhms
Power (Watts) 3W Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn 985-1095-3
W21R47JI
Vinnuhitastig -55°C ~ 200°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Flame Proof, Safety
Bilunargildi - nákvæm lýsing 470 mOhms ±5% 3W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Safety Wirewound