T1008-R47G
TamuraTamura
Tamura
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T1008-R47G
Framleiðandi / Vörumerki: Tamura
Vörulýsing FIXED IND 470NH 470MA 880 MOHM
Gagnablöð: T1008-R47G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um T1008-R47G
Hlutanúmer T1008-R47G Framleiðandi Tamura
Lýsing FIXED IND 470NH 470MA 880 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5999 pcs Gögn T1008-R47G.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki 1008 (2520 Metric) Stærð / Mál 0.106" L x 0.098" W (2.70mm x 2.50mm)
Skjöldur Unshielded Röð T1008
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 100MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1008 (2520 Metric)
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 25MHz
Inductance 470nH Hæð - sæti (hámark) 0.089" (2.25mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 450MHz nákvæm lýsing 470nH Unshielded Wirewound Inductor 470mA 880 mOhm Max 1008 (2520 Metric)
DC-mótspyrna (DCR) 880 mOhm Max Núverandi einkunn 470mA