AGCG.16NT
TechflexTechflex
AGCG.16NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AGCG.16NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.053" ID FBRGLASS 500'
Gagnablöð: AGCG.16NT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AGCG.16NT
Hlutanúmer AGCG.16NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.053" ID FBRGLASS 500' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1308 pcs Gögn AGCG.16NT.pdf
Veggþykkt 0.016" (0.40mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð Flex Glass® Acrylic
Vinnuhitastig -25°C ~ 155°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Fiberglass, Acrylic Coated
Liquid Protection Oil Resistant Lengd 500' (152.40m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Acid Resistant, Chemical Resistant, Clean Cut, Solvent Resistant Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan 0.085" (2.16mm) Þvermál - Inni 0.053" (1.35mm)
nákvæm lýsing Natural Fiberglass, Acrylic Coated Braided Sleeving, Insulated 0.053" (1.35mm) 500' (152.40m) Litur Natural