CNN1.50BK40
TechflexTechflex
CNN1.50BK40 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CNN1.50BK40
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1.5" X 40' BLACK
Gagnablöð: 1.CNN1.50BK40.pdf2.CNN1.50BK40.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 449 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 449 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CNN1.50BK40
Hlutanúmer CNN1.50BK40 Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1.5" X 40' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 449 pcs Gögn 1.CNN1.50BK40.pdf2.CNN1.50BK40.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.028" (0.71mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® Anti-Stat Önnur nöfn 1030-1409
CNN1.50BK40-ND
Vinnuhitastig -45°C ~ 150°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Nylon, Carbonized, Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 40.00' (12.19m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Chemical Resistant, Clean Cut, EMI Resistant, Shielded Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.500" (38.10mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 2.500" (63.50mm) Litur Black