DBN0.75BK
TechflexTechflex
DBN0.75BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DBN0.75BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing DURA BRAID 3/4" BLACK 100'
Gagnablöð: DBN0.75BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 520 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 520 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DBN0.75BK
Hlutanúmer DBN0.75BK Framleiðandi Techflex
Lýsing DURA BRAID 3/4" BLACK 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 520 pcs Gögn DBN0.75BK.pdf
Veggþykkt 0.064" (1.63mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving Röð Dura Braid™
Vinnuhitastig -45°C ~ 120°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 100' (30.48m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Chemical Resistant, Salt Resistant, Snag Resistant Umhverfisvernd UV Resistant
Þvermál - Utan 0.878" (22.30mm) Þvermál - Inni 0.750" (19.05mm)
nákvæm lýsing Black Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Braided Sleeving 0.750" (19.05mm) 100' (30.48m) Litur Black