DFN0.83BK
TechflexTechflex
DFN0.83BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DFN0.83BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.83" ID POLY 100' BLK
Gagnablöð: 1.DFN0.83BK.pdf2.DFN0.83BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 917 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 917 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DFN0.83BK
Hlutanúmer DFN0.83BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.83" ID POLY 100' BLK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 917 pcs Gögn 1.DFN0.83BK.pdf2.DFN0.83BK.pdf
Veggþykkt 0.045" (1.14mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving Röð Dura Flex™
Vinnuhitastig -45°C ~ 120°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Polyamide (PA), Nylon
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 100' (30.48m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Þvermál - Utan 0.920" (23.37mm) Þvermál - Inni 0.830" (21.08mm)
nákvæm lýsing Black Polyamide (PA), Nylon Braided Sleeving 0.830" (21.08mm) 100' (30.48m) Litur Black
Slit vernd Abrasion and Cut Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DFN0.83BK50
DFN0.83BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 0.83" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 2417 pcs
Sækja: DFN0.83BK50.pdf
RFQ
DFN1.13BK50
DFN1.13BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1.13" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 1917 pcs
Sækja: DFN1.13BK50.pdf
RFQ
DFN0.71BK50
DFN0.71BK50
Lýsing: SLEEVING 0.71" ID POLY 50' BLACK
Sækja: DFN0.71BK50.pdf
DFN1.25BK
DFN1.25BK
Lýsing: SLEEVING 1.25" ID POLY 100' BLK
Á lager: 768 pcs
Sækja: DFN1.25BK.pdf
DFN1.59BK
DFN1.59BK
Lýsing: SLEEVING 1.59" ID POLY 100' BLK
Á lager: 687 pcs
Sækja: DFN1.59BK.pdf
DFN1.34BK
DFN1.34BK
Lýsing: SLEEVING 1.34" ID POLY 100' BLK
Á lager: 727 pcs
Sækja: DFN1.34BK.pdf
DFN1.13BK
DFN1.13BK
Lýsing: SLEEVING 1.13" ID POLY 100' BLK
Á lager: 966 pcs
Sækja: DFN1.13BK.pdf
DFN1.34BK50
DFN1.34BK50
Lýsing: SLEEVING 1.34" ID POLY 50' BLACK
Sækja: DFN1.34BK50.pdf
DFN1.00BK50
DFN1.00BK50
Lýsing: SLEEVING 1" ID POLY 50' BLACK
Sækja: DFN1.00BK50.pdf
DFN0.71BK
DFN0.71BK
Lýsing: SLEEVING 0.71" ID POLY 100' BLK
Sækja: DFN0.71BK.pdf
DFN1.00BK
DFN1.00BK
Lýsing: SLEEVING 1" ID POLY 100' BLACK
Á lager: 879 pcs
Sækja: DFN1.00BK.pdf
DFN1.25BK50
DFN1.25BK50
Lýsing: SLEEVING 1.25" ID POLY 50' BLACK
Sækja: DFN1.25BK50.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by