DWN1.50BK25
TechflexTechflex
DWN1.50BK25 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DWN1.50BK25
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1.5" X 25' BLACK
Gagnablöð: 1.DWN1.50BK25.pdf2.DWN1.50BK25.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DWN1.50BK25
Hlutanúmer DWN1.50BK25 Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1.5" X 25' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1086 pcs Gögn 1.DWN1.50BK25.pdf2.DWN1.50BK25.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.026" (0.66mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Dura Wrap™ Önnur nöfn 1030-1283
DWN1.50BK25-ND
Vinnuhitastig -51.1°C ~ 93.3°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Polyamide (PA), Nylon, Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant, Fluid Resistant, Salt Water Resistant Lengd 25.00' (7.62m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.500" (38.10mm)