DWT2.50BK
TechflexTechflex
DWT2.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DWT2.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 2.5" X 150' BLACK
Gagnablöð: 1.DWT2.50BK.pdf2.DWT2.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 83 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 83 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DWT2.50BK
Hlutanúmer DWT2.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 2.5" X 150' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 83 pcs Gögn 1.DWT2.50BK.pdf2.DWT2.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.020" (0.51mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Turtle Wrap™ Vinnuhitastig -40°C ~ 121°C
Þvermál - Inni, Non-Expanded 2.500" (63.50mm) Þvermál - Inni, Stækkað -