DWT3.50BK
TechflexTechflex
DWT3.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DWT3.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 3.5" X 150' BLACK
Gagnablöð: 1.DWT3.50BK.pdf2.DWT3.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 62 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 62 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DWT3.50BK
Hlutanúmer DWT3.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 3.5" X 150' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 62 pcs Gögn 1.DWT3.50BK.pdf2.DWT3.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.020" (0.51mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Turtle Wrap™ Vinnuhitastig -40°C ~ 121°C
Þvermál - Inni, Non-Expanded 3.500" (88.90mm) Þvermál - Inni, Stækkað -
Litur Black Slit vernd Abrasion Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DWT2655XP
DWT2655XP
Framleiðendur: Tripp Lite
Lýsing: TV WALL MOUNT
Á lager: 1651 pcs
Sækja: DWT2655XP.pdf
RFQ
DWT3.00BK
DWT3.00BK
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SELF WRAP 3" X 150' BLACK
Á lager: 66 pcs
Sækja: DWT3.00BK.pdf
RFQ
DWT3.50BK25
DWT3.50BK25
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SELF WRAP 3.5" X 25' BLACK