F6N0.25BK
TechflexTechflex
F6N0.25BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6N0.25BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1/4" X 200' BLACK
Gagnablöð: F6N0.25BK.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6N0.25BK
Hlutanúmer F6N0.25BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1/4" X 200' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1116 pcs Gögn F6N0.25BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð F6® Önnur nöfn 1030-1076
F6N025BK
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 200' (60.96m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Chemical Resistant, Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.250" (6.35mm)