F6N0.75CW
TechflexTechflex
F6N0.75CW Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6N0.75CW
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 3/4" X 100' CLEAR/WHT
Gagnablöð: F6N0.75CW.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 963 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 963 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6N0.75CW
Hlutanúmer F6N0.75CW Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 3/4" X 100' CLEAR/WHT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 963 pcs Gögn F6N0.75CW.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð F6® Önnur nöfn Q8862808
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 100' (30.48m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Chemical Resistant, Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm)