F6W0.75BK
TechflexTechflex
F6W0.75BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6W0.75BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 3/4" X 150' BLACK
Gagnablöð: F6W0.75BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 866 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 866 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6W0.75BK
Hlutanúmer F6W0.75BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 3/4" X 150' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 866 pcs Gögn F6W0.75BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.027" (0.69mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð F6® Woven Wrap Önnur nöfn 1030-1527
F6W0.75BK-ND
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 150' (45.72m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt 0.750" (19.05mm) Þvermál - Inni, Non-Expanded -