F6W1.50CB
TechflexTechflex
Techflex
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6W1.50CB
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing F6 WOVEN WRAP 1 1/2 CARBON 50'
Gagnablöð: F6W1.50CB.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 837 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 837 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6W1.50CB
Hlutanúmer F6W1.50CB Framleiðandi Techflex
Lýsing F6 WOVEN WRAP 1 1/2 CARBON 50' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 837 pcs Gögn F6W1.50CB.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.027" (0.69mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð F6® Woven Wrap Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 50.00' (15.24m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt 1.500" (38.10mm) Þvermál - Inni, Non-Expanded -