F6W1.75WH
TechflexTechflex
F6W1.75WH Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6W1.75WH
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1-3/4" X 50' WHITE
Gagnablöð: F6W1.75WH.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 579 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 579 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6W1.75WH
Hlutanúmer F6W1.75WH Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1-3/4" X 50' WHITE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 579 pcs Gögn F6W1.75WH.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.027" (0.69mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð F6® Woven Wrap Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 50.00' (15.24m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt 1.750" (44.45mm)