FHN0.75NT
TechflexTechflex
FHN0.75NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FHN0.75NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3/4" X 100' NATURAL
Gagnablöð: 1.FHN0.75NT.pdf2.FHN0.75NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 530 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 530 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FHN0.75NT
Hlutanúmer FHN0.75NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3/4" X 100' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 530 pcs Gögn 1.FHN0.75NT.pdf2.FHN0.75NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.024" (0.61mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Insultherm® Ultraflex Vinnuhitastig -70°C ~ 650°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Fiberglass, Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Heat Resistant Lögun Clean Cut, Vibration Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm) Þvermál - Inni, Stækkað 0.875" (22.22mm)