FIN0.25BK50
TechflexTechflex
FIN0.25BK50 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FIN0.25BK50
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.250" ID FBRGLASS 50'
Gagnablöð: 1.FIN0.25BK50.pdf2.FIN0.25BK50.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 786 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 786 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FIN0.25BK50
Hlutanúmer FIN0.25BK50 Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.250" ID FBRGLASS 50' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 786 pcs Gögn 1.FIN0.25BK50.pdf2.FIN0.25BK50.pdf
Veggþykkt 0.072" (1.83mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð FireFlex®
Vinnuhitastig -54°C ~ 260°C Efni eldfimleika einkunnar Non Flammable
Lengd 50.00' (15.24m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant Lögun Chemical Resistant, Solvent Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan 0.394" (10.01mm)
Þvermál - Inni 0.250" (6.35mm) nákvæm lýsing Black Fiberglass, Silicone Coated, Halogen Free Braided Sleeving, Insulated 0.250" (6.35mm) 50.00' (15.24m)