FIN0.75RD
TechflexTechflex
FIN0.75RD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FIN0.75RD
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.75" ID FBRGLASS 50'
Gagnablöð: 1.FIN0.75RD.pdf2.FIN0.75RD.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 521 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 521 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FIN0.75RD
Hlutanúmer FIN0.75RD Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.75" ID FBRGLASS 50' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 521 pcs Gögn 1.FIN0.75RD.pdf2.FIN0.75RD.pdf
Veggþykkt 0.072" (1.83mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð FireFlex®
Vinnuhitastig -54°C ~ 260°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar Non Flammable Efni Fiberglass, Silicone Coated, Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant, Moisture Resistant Lengd 50.00' (15.24m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant
Lögun Chemical Resistant, Solvent Resistant Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan 0.894" (22.70mm) Þvermál - Inni 0.750" (19.05mm)
nákvæm lýsing Red Fiberglass, Silicone Coated, Halogen Free Braided Sleeving, Insulated 0.750" (19.05mm) 50.00' (15.24m) Litur Red
Slit vernd Abrasion and Cut Resistant, Puncture Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FIN1.00BK-50'
FIN1.00BK-50'
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1" ID FBRGLASS 50' BLK
Á lager: 302 pcs
Sækja:
RFQ
FIN1.00RD25
FIN1.00RD25
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1" ID FBRGLASS 25' RED
Á lager: 499 pcs
Sækja: FIN1.00RD25.pdf
RFQ
FIN0.75RD25
FIN0.75RD25
Lýsing: SLEEVING 0.75" ID FBRGLASS 25'