FIN2.50RD
TechflexTechflex
FIN2.50RD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FIN2.50RD
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 2.5" ID FBRGLASS 50'
Gagnablöð: 1.FIN2.50RD.pdf2.FIN2.50RD.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 161 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 161 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FIN2.50RD
Hlutanúmer FIN2.50RD Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 2.5" ID FBRGLASS 50' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 161 pcs Gögn 1.FIN2.50RD.pdf2.FIN2.50RD.pdf
Veggþykkt 0.072" (1.83mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving, Insulated Röð FireFlex®
Vinnuhitastig -54°C ~ 260°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar Non Flammable Efni Fiberglass, Silicone Coated, Halogen Free
Liquid Protection Gasoline Resistant, Moisture Resistant Lengd 50.00' (15.24m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant
Lögun Chemical Resistant, Solvent Resistant Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan 2.644" (67.16mm) Þvermál - Inni 2.500" (63.50mm)
nákvæm lýsing Red Fiberglass, Silicone Coated, Halogen Free Braided Sleeving, Insulated 2.500" (63.50mm) 50.00' (15.24m) Litur Red